LG LTE2 F160 - 100%
| Mã số sản phẩm: | AD36 |
| Giá cũ: | |
| Giá của bạn:: | 3.500.000 ₫ |
| Tiết kiệm: | 300.000 ₫ (7%) |
Lưu ý : Máy mới chứ không phải Fullbox nhé !
| Thông tin cơ bản | |
| Hãng sản xuất | LG |
| Mạng | • HSDPA • CDMA 800 • CDMA 1900 |
| Kiểu dáng | Kiểu thẳng |
| Màn hình | |
| Màn hình | 16M màu True HD-IPS LCD Touchscreen (Cảm ứng) |
| Kích thước màn hình | 4.7inch |
| Độ phân giải màn hình | 720 x 1280pixels |
| CPU | |
| Số lượng Cores | Dual Core (2 nhân) |
| Bộ vi xử lý | Qualcomm Snapdragon MSM8960 (1.5 GHz Dual-Core) |
| GPU | |
| Bộ xử lý đồ hoạ | Adreno 225 |
| Bộ nhớ | |
| Bộ nhớ trong | 16GB |
| RAM | 2GB |
| OS | |
| Hệ điều hành | Android OS, v4.0 (Ice Cream Sandwich) , v4.1 JB |
| Tính năng | |
| Sổ địa chỉ | Nhiều, chia sẻ |
| Nhật ký cuộc gọi | Phụ thuộc dung lượng bộ nhớ |
| Tin nhắn | • Email • MMS • SMS • Push E-Mail • IM |
| Kiểu chuông | • Nhạc chuông đa âm sắc • MP3 • WAV |
| Rung | ![]() |
| Số sim | 1 Sim - |
| Loại thẻ nhớ tích hợp | • MicroSD • TransFlash |
| Đồng bộ hóa dữ liệu | • EDGE • GPRS • Wifi 802.11b • Wifi 802.11g • Wifi 802.11n • Bluetooth 4.0 with LE+EDR |
| Kiểu kết nối | • MicroUSB |
| Camera | 8Megapixel |
| Tính năng | • Quay Video 1080p • 3.5 mm audio output jack • Kết nối GPS • Ghi âm • Kết nối TV • Loa ngoài • Chụp ảnh hỗ trợ đèn Flash • MP4 • Quay Video • NFC • Công nghệ 3G • Video call • Công nghệ 4G |
| Tính năng khác | - SNS integration - TDMB TV tunner - Active noise cancellation with dedicated mic - Google Search, Maps, Gmail, YouTube, Calendar, Google Talk, Picasa integration - MP4/WMV/H.264/H.263 player - MP3/WAV/WMA/eAAC+ player - Document viewer - Photo viewer/editor - Organizer - Voice memo/dial/commands - Predictive text input (Swype) |
| Màu | • Trắng |
| Pin | |
| Pin | Li-Ion 2150mAh |
| Thời gian đàm thoại | 10giờ |
| Thời gian chờ | 250giờ |
| Khác | |
| Trọng lượng | 145g |
| Kích thước | 134.7 x 69.5 x 8.9 mm |
