SAMSUNG S3 E210 - 99%
| Mã số sản phẩm: | AD34 |
| Giá cũ: | |
| Giá của bạn:: | 4.300.000 ₫ |
| Tiết kiệm: | 400.000 ₫ (8%) |
| Thông tin cơ bản | |
| Hãng sản xuất | Samsung |
| Mạng | • GSM 900 • GSM 850 • GSM 1800 • GSM 1900 • UMTS 850 • CDMA 1900 • UMTS 2100 • UMTS 900 • UMTS 1900 |
| Kiểu dáng | Kiểu thẳng |
| Màn hình | |
| Màn hình | 16M màu-Super AMOLED Touchscreen (Cảm ứng) |
| Kích thước màn hình | 4.8inch |
| Độ phân giải màn hình | 720 x 1280pixels |
| CPU | |
| Số lượng Cores | Quad Core (4 nhân) |
| Bộ vi xử lý | ARM Cortex A9 (1.4 GHz Quad-core) |
| GPU | |
| Bộ xử lý đồ hoạ | Mali-400MP |
| Bộ nhớ | |
| Bộ nhớ trong | 32GB |
| RAM | 2GB |
| OS | |
| Hệ điều hành | Android OS, v4.0 (Ice Cream Sandwich) , v4.1 JB |
| Tính năng | |
| Sổ địa chỉ | Photocall , unlimited entries and fields |
| Nhật ký cuộc gọi | Practically unlimited |
| Tin nhắn | • Email • MMS • SMS • Push E-Mail • IM |
| Kiểu chuông | • Nhạc chuông đa âm sắc • MP3 • WAV |
| Rung | ![]() |
| Số sim | 1 Sim - |
| Loại thẻ nhớ tích hợp | • MicroSD • TransFlash |
| Đồng bộ hóa dữ liệu | • EDGE • GPRS • Wifi 802.11b • Wifi 802.11g • Wifi 802.11n • Bluetooth 4.0 with LE+EDR |
| Kiểu kết nối | • MicroUSB |
| Camera | 8Megapixel |
| Tính năng | • Quay Video 1080p • 3.5 mm audio output jack • Kết nối GPS • Ghi âm • Kết nối TV • Loa ngoài • Chụp ảnh hỗ trợ đèn Flash • FM radio • MP4 • Quay Video • NFC • Công nghệ 3G • Công nghệ 4G |
| Tính năng khác | - Gorilla Glass display - TouchWiz UI - Multi-touch input method - Accelerometer sensor for UI auto-rotate - Touch-sensitive controls - Proximity sensor for auto turn-off - Gyroscope sensor - Active noise cancellation with dedicated mic - NFC support (optional) - TV-out (via MHL A/V link) - SNS integration - Digital compass - MP4/DivX/XviD/WMV/H.264/H.263 player - MP3/WAV/eAAC+/AC3/FLAC player - Organizer - Image/video editor - Document editor (Word, Excel, PowerPoint, PDF) - Google Search, Maps, Gmail, YouTube, Calendar, Google Talk, Picasa integration - Adobe Flash support - Voice memo/dial/commands - Predictive text input (Swype) |
| Màu | • Xanh |
| Pin | |
| Pin | Li-Ion 2100mAh |
| Thời gian đàm thoại | 11.5giờ |
| Thời gian chờ | 750giờ |
| Khác | |
| Trọng lượng | 133g |
| Kích thước | 136.6 x 70.6 x 8.6 mm |
