SKY A760 - 99%
| Mã số sản phẩm: | AD1 |
| Giá của bạn:: | 2.050.000 ₫ |
| Hãng sản xuất | Pantech |
| Mạng | • HSDPA 900 • HSDPA 1900 |
| Kiểu dáng | Kiểu thẳng |
| Màn hình | |
| Màn hình | 16M màu-TFT Touchscreen (Cảm ứng) |
| Kích thước màn hình | 4.3inch |
| Độ phân giải màn hình | 480 x 800pixels |
| CPU | |
| Số lượng Cores | Single Core |
| GPU | |
| Bộ nhớ | |
| OS | |
| Hệ điều hành | Android v2.3 GB , v4.0 ICS , v4.1 JB |
| Tính năng | |
| Sổ địa chỉ | Photocall , unlimited entries and fields |
| Nhật ký cuộc gọi | Practically unlimited |
| Tin nhắn | • Email • MMS • SMS |
| Kiểu chuông | • MP3 • AMR |
| Rung | ![]() |
| Số sim | 1 Sim - |
| Loại thẻ nhớ tích hợp | • MicroSD • TransFlash |
| Đồng bộ hóa dữ liệu | • Bluetooth • EDGE • GPRS • Wifi 802.11b • Wifi 802.11g • Wifi 802.11n |
| Kiểu kết nối | • USB |
| Camera | 8Megapixel |
| Tính năng | • 3.5 mm audio output jack • Ghi âm • Loa ngoài • Chụp ảnh hỗ trợ đèn Flash • MP4 • Quay Video |
| Màu | • Đen |
| Pin | |
| Pin | Li-Ion 1620mAh |
| Thời gian đàm thoại | 6.5giờ |
| Thời gian chờ | 236giờ |
| Khác | |
| Trọng lượng | 127g |
| Kích thước | 126,9 x 65,6 x 9,45 mm |
