SKY A810 - 99%
| Mã số sản phẩm: | AD11 |
| Giá của bạn:: | 2.250.000 ₫ |
| Hãng sản xuất | Pantech |
| Mạng | • GSM 900 • GSM 850 • GSM 1800 • GSM 1900 • HSDPA • UMTS 2100 |
| Kiểu dáng | Kiểu thẳng |
| Màn hình | |
| Màn hình | 16M màu IPS TFT Touchscreen (Cảm ứng) |
| Kích thước màn hình | 4.5inch |
| Độ phân giải màn hình | 800 x 1280pixels |
| CPU | |
| Số lượng Cores | Dual Core (2 nhân) |
| Bộ vi xử lý | 1.5 GHz Dual-Core |
| GPU | |
| Bộ nhớ | |
| RAM | 1GB |
| OS | |
| Hệ điều hành | Android v2.3 GB , v4.0 ICS , v4.1 JB |
| Tính năng | |
| Sổ địa chỉ | Nhiều, chia sẻ |
| Nhật ký cuộc gọi | Có |
| Tin nhắn | • Email • MMS • SMS • Push E-Mail • IM |
| Kiểu chuông | • Nhạc chuông đa âm sắc • MP3 |
| Rung | ![]() |
| Số sim | 1 Sim - |
| Đồng bộ hóa dữ liệu | • EDGE • GPRS • Wifi 802.11b • Wifi 802.11g • Bluetooth 3.0 with A2DP • Wifi 802.11n |
| Kiểu kết nối | • MicroUSB |
| Camera | 8Megapixel |
| Tính năng | • 3.5 mm audio output jack • Kết nối GPS • Ghi âm • Loa ngoài • MP4 • Quay Video • Công nghệ 3G • Công nghệ 4G |
| Màu | • Trắng |
| Pin | |
| Pin | Li-Ion 1830mAh |
| Khác | |
| Trọng lượng | 141g |
| Kích thước | 70.7 x 134.5 x 9.7 mm |
