SKY A840 - 99%
| Mã số sản phẩm: | AD15 |
| Giá của bạn:: | 3.700.000 ₫ |
| Hãng sản xuất | Pantech |
| Mạng | • HSDPA 900 • HSDPA 1900 |
| Kiểu dáng | Kiểu thẳng |
| Màn hình | |
| Màn hình | 16M màu IPS LCD Touchscreen (Cảm ứng) |
| Kích thước màn hình | 5inch |
| Độ phân giải màn hình | 720 x 1280pixels |
| CPU | |
| Số lượng Cores | Dual Core (2 nhân) |
| Bộ vi xử lý | 1.5 GHz Dual-Core |
| GPU | |
| Bộ xử lý đồ hoạ | Adreno 225 |
| Bộ nhớ | |
| Bộ nhớ trong | 16GB |
| RAM | 1GB |
| OS | |
| Hệ điều hành | Android OS, v4.0 (Ice Cream Sandwich) , v4.1 JB |
| Tính năng | |
| Sổ địa chỉ | Nhiều, chia sẻ |
| Nhật ký cuộc gọi | Có |
| Tin nhắn | • Email • MMS • SMS • Push E-Mail • IM |
| Kiểu chuông | • Nhạc chuông đa âm sắc • MP3 |
| Rung | ![]() |
| Số sim | 1 Sim - |
| Loại thẻ nhớ tích hợp | • MicroSD |
| Đồng bộ hóa dữ liệu | • EDGE • GPRS • Wifi 802.11b • Wifi 802.11g • Wifi 802.11n • Bluetooth 4.0 with LE+EDR |
| Kiểu kết nối | • MicroUSB |
| Camera | 13Megapixel |
| Tính năng | • 3.5 mm audio output jack • Kết nối GPS • Ghi âm • Loa ngoài • Chụp ảnh hỗ trợ đèn Flash • MP4 • Quay Video • Công nghệ 3G |
| Màu | • Đen |
| Pin | |
| Pin | Li-Ion 2100mAh |
| Khác | |
| Trọng lượng | 140g |
| Kích thước | 69,8 x 134,8 x 9 mm |
