SKY A850 - 99%
| Mã số sản phẩm: | AD17 |
| Giá của bạn:: | 4.100.000 ₫ |
| Thông tin cơ bản | |
| Hãng sản xuất | Pantech |
| Mạng | • GSM 900 • GSM 850 • GSM 1800 • GSM 1900 • CDMA 2000 1x • CDMA 800 • CDMA 1900 • HSDPA 2100 |
| Kiểu dáng | Kiểu thẳng |
| Màn hình | |
| Màn hình | 16M màu IPS LCD Touchscreen (Cảm ứng) |
| Kích thước màn hình | 5.3inch |
| Độ phân giải màn hình | 720 x 1280pixels |
| CPU | |
| Số lượng Cores | Quad Core (4 nhân) |
| Bộ vi xử lý | Qualcomm Snapdragon APQ8064 (1.5 GHz Quad-core) |
| GPU | |
| Bộ xử lý đồ hoạ | Adreno 320 |
| Bộ nhớ | |
| Bộ nhớ trong | 16GB |
| RAM | 2GB |
| OS | |
| Hệ điều hành | Android OS, v4.0 (Ice Cream Sandwich) , v4.1 JB |
| Tính năng | |
| Sổ địa chỉ | Nhiều, chia sẻ |
| Nhật ký cuộc gọi | Có |
| Tin nhắn | • Email • MMS • SMS • Push E-Mail • IM |
| Kiểu chuông | • MP3 • WAV |
| Rung | ![]() |
| Số sim | 1 Sim - |
| Loại thẻ nhớ tích hợp | • MicroSD • TransFlash |
| Đồng bộ hóa dữ liệu | • EDGE • GPRS • Wifi 802.11b • Wifi 802.11g • Wifi 802.11n • Bluetooth 4.0 |
| Kiểu kết nối | • MicroUSB |
| Camera | 13Megapixel |
| Tính năng | • Quay Video 1080p • 3.5 mm audio output jack • Ghi âm • Loa ngoài • Chụp ảnh hỗ trợ đèn Flash • MP4 • Quay Video • NFC • Công nghệ 3G • Công nghệ 4G |
| Tính năng khác | - Touch-sensitive controls - Dolby Digital Plus sound enhancement - T-DMB TV tuner - Active noise cancellation with dedicated mic - SNS applications - MP4/H.264/H.263/WMV/DviX/XviD player - MP3/WMA/WAV/eAAC+/AC3 player - Document viewer/editor - Organizer - Voice memo/dial/commands - Predictive text input |
| Màu | • Đen |
| Pin | |
| Pin | Li-Ion 2600mAh |
| Thời gian đàm thoại | 14.5giờ |
| Khác | |
| Trọng lượng | 169g |
| Kích thước | 144.7 x 74.3 x 10 mm |
