SKY A870 - 99%
| Mã số sản phẩm: | AD21 |
| Giá của bạn:: | 5.500.000 ₫ |
| Thông tin cơ bản | |
| Hãng sản xuất | Pantech |
| Mạng | • GSM 900 • GSM 850 • GSM 1800 • GSM 1900 • HSDPA |
| Kiểu dáng | Kiểu thẳng |
| Màn hình | |
| Màn hình | Màn hình cảm ứng TFT |
| Kích thước màn hình | 5inch |
| Độ phân giải màn hình | 768 x 1280pixels |
| CPU | |
| Số lượng Cores | Quad Core (4 nhân) |
| Bộ vi xử lý | Qualcomm Snapdragon APQ8064T (1.7 GHz Quad-core) |
| GPU | |
| Bộ nhớ | |
| Bộ nhớ trong | 32GB |
| RAM | 2GB |
| OS | |
| Hệ điều hành | Android OS, v4.1 (Jelly Bean) |
| Tính năng | |
| Sổ địa chỉ | Nhiều, chia sẻ |
| Nhật ký cuộc gọi | Có |
| Tin nhắn | • Email • MMS • SMS • Push E-Mail |
| Kiểu chuông | • Nhạc chuông đa âm sắc • MP3 |
| Rung | ![]() |
| Số sim | 1 Sim - |
| Loại thẻ nhớ tích hợp | • MicroSD |
| Đồng bộ hóa dữ liệu | • EDGE • GPRS • Wifi 802.11b • Wifi 802.11g • Wifi 802.11n • Bluetooth 4.0 with LE+EDR |
| Kiểu kết nối | • MicroUSB |
| Camera | 13Megapixel |
| Tính năng | • 3.5 mm audio output jack • Kết nối GPS • Ghi âm • Loa ngoài • Chụp ảnh hỗ trợ đèn Flash • MP4 • Quay Video • Công nghệ 3G • Công nghệ 4G |
| Màu | • Đen |
| Pin | |
| Pin | Li-Ion 2150mAh |
| Khác | |
| Trọng lượng | 153g |
| Kích thước | 136.3 x 67.6 x 8.8 |
